Máy đo Công Suất Quang PON

Máy đo công suất quang PON Chính Hãng

Máy đo công suất quang PON T-PO3213  là một trong những sản phẩm phổ biến và bán chạy nhất trên thị trường hiện nay, với điểm mạnh là thiết kế nhỏ gọn, độ bền cao, và đặc biệt giá thành cực kì hấp dẫn.

Suất xứ: Trung Quốc

Tình trạng: Còn hàng/Brandnew

Bảo hành: 12 Tháng

Mô tả

Máy đo công suất quang PON

Máy đo công suất quang PON là thiết bị cần thiết và quan trọng trong việc sửa chữa và thi công cáp quang. Là thiết bị phổ biến và được ưa chuộng trên thị trường hiện nay.

Trong ngành viễn thông quang, việc khắc phục một sự cố mạng PON (Point to MultiPoint) phức tạp và khó khăn hơn so với mạng Point to Ponit thông thường. Trên thực tế hiện nay, việc thi công khắc phục mạng PON có thể sử dụng 2 thiết bị:

  • Máy đo công suất quang PON
  • Máy đo suy hao quang OTDR nhưng sử dụng bước sóng 1625 hoặc 1650 nm.

Hiện nay bước sóng sử dụng cho truyền tín hiệu là 1310/1490 hoặc 1310/1490/1550nm. Một Máy đo quang PON được dùng để kiểm tra, khảo sát tín hiệu có được thu phát tới ONT hay không. Máy đo công suất quang sẽ tiến hành đo công suất của tất cả các tín hiệu và sau đó xác định liệu sự cố xảy ra từ ONT hay từ mạng.

 

máy đo công suất quang PON

Model: T-PO3213.

Máy đo công suất quang PON T-PO3213  là một trong những sản phẩm phổ biến và bán chạy nhất trên thị trường hiện nay, với điểm mạnh là thiết kế nhỏ gọn, độ bền cao, và đặc biệt giá thành cực kì hấp dẫn.

XEM THÊM ===> Máy đo công suất quang Giá Rẻ

Thông số chính của máy đo công suất quang PON Model: T-PO3213

1. Dải đo:

1310 nm: +10 ~ – 35dBm;

1490 nm: +10 ~ – 50dBm;

1550 nm: +25 ~ -45 dBm
2. Pass Through Loss: < 1.5 dB
3. Độ chính xác: ± 0.2dB (burst signal: ± 0.5dB)
4. Thiết lập ngưỡng: 10; Lưu kết quả: 100
5. Chế độ tự ngắt nguồn, sạc pin, hiệu chuẩn bằng tay, kết nối máy tính (tùy chọn)
6. Đầu nối: SC/PC ( hoặc tùy chọn )
7. Thời gian làm việc: trên 36 giờ
8. Nguồn điện: 3 * AA batteries or AC/DC adapter

 

HOTLINE:  0918145086

Email: sales@sti.com.vn

Quý khách hàng quan tâm và dùng thử xin liên hệ trực tiếp qua số HOTLINE để được tư vấn trực tiếp và báo giá cạnh tranh nhất.

Fb: https://www.facebook.com/maydoquang/?ref=bookmarks

Cảm ơn và chúc hợp tác thành công!